เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หาเงินเข้าคลับกัน  (อ่าน 1746 ครั้ง)
det
Verified Member
Jr. Member

Like: 4

« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 09:59:09 pm »

เพื่อนเพื่อนต้องมีของเก่าประเภทไม่ใช้จะให้ฟรีก็ไม่กล้าเอากัน ขายถูกก็ไม่กล้ารับเงิน ขายแพงก็กลัวโดนด่า ต้องมีกันบ้างแหละ (12685) ผมมีมากมายเลยหละของรถคันนุ้นคันนี้อะไรแบบเนี๊ยะ ทิ้งก็เสียดาย ผมว่าขายกันเองแล้วบริจาคให้คลับเลยละกัน เดี๋ยวผมเริ่มก่อนเลยดีกว่า รกห้องเก็บของมากมายยยยย
ugly
Administrator
Sr. Member

Like: 104

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2010, 10:12:30 pm »

อิอิ ยังเกรงใจอยู่
เดี๋ยวรอต้องใช้จริงๆ จะขอนะครับ
แต่ถ้าเด็จจะให้จริงๆก็ไม่ขัด แต่ตอนนี้ยังไม่รู้เอาไปใช้อะไรจริงๆคับ

ถ้าขาดทุนงาน trackday อาจจะต้องรบกวนจริงๆ

ขอบคุณมากๆนะครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์